C0712I - FPT Aptech
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C0712I - FPT Aptech

Diễn đàn của lớp C0712i - FPT - Aptech

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT   Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT I_icon_minitimeWed Jan 16, 2008 1:45 am

Trao đổi về nghề nghiệp tương lai của chúng ta nào
https://c0712i.forumvi.com
Smartboybg

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT   Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT I_icon_minitimeSat Jan 19, 2008 6:38 pm

Em muốn làm lập trình thật đấy nhưng mà em thấy có bằng đại học như anh vẫn tốt hơn , ạnh tư vấn cho em với. nếu giờ em muốn theo nghề khác Surprised
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT   Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT I_icon_minitimeSat Jan 19, 2008 10:32 pm

Đại học hay nghề nghiệp cũng thế thôi em ạ! Anh nghĩ khi mình làm bất cứ điều gì mà không sợ thua hay thất bại thì lúc đó mình mới thành công! cứ bước theo niềm đam mê của mình và luôn luôn nghĩ rằng mình phải thành công là tốt nhẩt em ạ! bằng cấp chỉ để công nhận kết quả học tập, rèn luyện của mình nhưng làm được việc hay không mới quan trọng, Nói tóm lại cứ phải kiếm đc Money đấy mới là vấn đề....
https://c0712i.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT   Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT I_icon_minitime

Nơi hội tụ của những niềm đam mê CNTT
Trang 1 trong tổng số 1 trang