C0712I - FPT Aptech
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C0712I - FPT Aptech

Diễn đàn của lớp C0712i - FPT - Aptech

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
tienduy87
Moderator
Moderator
tienduy87

TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Empty
Bài gửiTiêu đề: TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 8:46 pm

Hái trộm dừa làm chết người
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Duabien_8

Ở một vùng nọ có một ông trồng rất nhiều dừa... Dừa nhà ông trồng dọc bãi biển
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Duabien_2
... là nơi chơi đùa của các cái cô gái mới lớn
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_323
... là nơi nghỉ mát của những đôi tình nhân
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_214
... là điểm đến ưa thích cuả các người mẫu, hoa hậu
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_046
Chưa hết, trong khu vườn rộng lớn của ông, dừa cũng được trồng rất nhiều...
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_537
Còn những đôi đến để tâm sự thì nhiều vô số...
Vào buổi tối, Hoàng Văn Sơn lẻ sang vườn dừa nhà hàng xóm để hái trộm. Cùng lúc ấy, anh Nguyễn Văn Tú và chị Hà Thị Thanh đang ngồi tâm sự với nhau. Khi Hoàng Văn Sơn đang hái một chùm dừa 3 quả thì bị chủ nhà phát hiện và xua đuổi. Sơn vội ôm quả dừa, bám lấy cây định nhảy xuống bỏ trốn.
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_325
Sơn đang bám lấy cây định nhảy xuống bỏ trốn thì rơi dừa
Chùm dừa rơi trúng đầu anh Nguyễn Văn Tú làm anh Tú cắn phải lưỡi chị Hà Thị Thanh. Chị Thanh đã chết trên đường đi bệnh viện cấp cứu do mất máu...
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Dua_016
Câu hỏi đặt ra: Trách nhiệm của Hoàng Văn Sơn, Nguyễn Văn Tú và chủ vườn dừa đối với cái chết của chị hà Thị Thanh được xác định như thế nào? (KH&ĐS số 85 ngày 15/7/2008).

Có khá nhiều tranh luận sôi nổi liên quan đến vấn đề này... Tiêu biểu là Đông A và Luật gia Thanh Bình.
Theo Đông A, vụ này có thể có 2 quan điểm:
Quan điểm thứ nhất: Việc gây ra cái chết của chị Hà Thị Thanh là do lỗi (vô ý) của Hoàng Văn Sơn. Do vậy, cần truy tố Sơn về tội "vô ý làm chết người". Bên cạnh đó Cơ quan điều tra xem xét hành vi của Sơn, nếu Sơn hành vi ăn trộm dừa đã đủ dấu hiệu cấu thành tội "Trộm cắp tài sản" thì cũng cần phải được xử lý.

Quan điểm thứ hai: Chỉ nên xem xét trách nhiệm của chủ vườn dừa và Nguyễn Văn Sơn vì chỉ 2 người này mới có lỗi trong việc gây ra cái chết của chi Thanh. Riêng Nguyễn Văn Tú, tuy trực tiếp cắn lưỡi nhưng không có lỗi trong việc gây ra cái chết của chị Thanh.
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Haitromdua1ga2
Tuy nhiên, Luật gia Thanh Bình lại không đồng tình với ý kiến của Đông A... và cho rằng không ai có lỗi trong cái chết của chị Thanh...
TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI Haitromdua
http://www.blog.360.yahoo.com/hoangtubaby2003vn
soi_den
Moderator
Moderator
soi_den

Bài gửiTiêu đề: Re: TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 9:05 pm

affraid rút kinh nguyyet lần sau ko đưa ng yêu ra đứng dưới gốc Dừa nữa-chuyển sang gốc Mít hoặc ngồi dưới tán cây Gấc lol!
Mr.eck
Moderator
Moderator
Mr.eck

Bài gửiTiêu đề: Re: TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitimeFri Sep 05, 2008 9:17 pm

Cai' Nay` goi. la chet' ngu Smile , ma bon no' hon nhau kieu? gi` sao lai can' luoi~ duoc nhi? can' moi thoi chu*' ....Deo' hieu?
soi_den
Moderator
Moderator
soi_den

Bài gửiTiêu đề: Re: TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 1:17 pm

Trẻ con xí xón-biết jì mà hôn môi?chẵc chú chưa từng hun gái hả? lol! kiếm em nào pro em ý dạy cho Basketball
soi_den
Moderator
Moderator
soi_den

Bài gửiTiêu đề: Hoc tap them di ku- Hôn kiểu Pháp (French Kiss)   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 2:16 pm

Thuật ngữ "nụ hôn kiểu Pháp" được đưa vào sử dụng tại Mỹ vào năm 1923, bắt nguồn từ việc người ta quá sốc trước kiểu hôn bạo dạn của nền văn hóa Pháp.

Người Pháp vốn có khuynh hướng tự do trong tình yêu nên nghệ thuật hôn của họ "độc chiêu" đến mức cả thế giới phải sững sờ, và nụ hôn mạnh bạo của họ lập tức "chết tên" là "nụ hôn kiểu Pháp".

Theo Alex Comford thì "nụ hôn kiểu Pháp" (French kiss) là kiểu hôn sâu, nhằm thám hiểm đối phương, tức là quyện lưỡi ta vào lưỡi đối phương để đi tìm cảm giác yêu đương. Bản thân người Pháp dĩ nhiên không gọi cách hôn của họ bằng cái tên này mà gọi là "nụ hôn giữa các linh hồn" (soul kiss), người bình dân thì gọi nôm na là "nút lưỡi" (tongue kiss). Đây là kiểu hôn dài đầy say đắm, gợi cảm và nồng nhiệt, cái lưỡi xưa nay chuyên dùng để nếm thức ăn thì bây giờ được dùng để... "nếm linh hồn" của nhau nên người ta gọi như thế chăng?

Chúng ta đừng quên rằng 90% dân số trên thế giới hôn nhau bằng môi nên tự nhiên có người hôn nhau bằng... lưỡi, ai mà không phát hoảng và sau đó là... hào hứng bắt chước.

Có nhiều sách dạy cách thực hành "nụ hôn kiểu Pháp", với từng bước và từng động tác chi li: thở đều, môi ẩm ướt, mắt lim dim, vị trí cơ thể, hoạt động của bàn tay... nghe phức tạp như Quách Tĩnh luyện "Giáng long thập bát chưởng". Trong khi trên thực tế thì thiên hạ đã thực hành "hôn kiểu Pháp" từ lâu rồi và cách hôn này bây giờ phổ thông đến mức không ai nghĩ đó là "nụ hôn kiểu Pháp" mà cứ đinh ninh đó là "nụ hôn kiểu... của mình"!TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI 400px-Postcard-kiss
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI   TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI I_icon_minitime

TRE EM DUOI 18 TUOI DA GIET NGUOI
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Sexy-Dcash,Cam tre em duoi 18
» bai moi thu ne moi nguoi ung ho cai
» Sorry tất cả các bạn trong lớp nha!!!I'm so sory
» Moi Thu AM Moi Nguoi Nghe Thu
» moi nguoi giup em cai....