C0712I - FPT Aptech
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

C0712I - FPT Aptech

Diễn đàn của lớp C0712i - FPT - Aptech

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
ChanCong

ChanCong

Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:14 pm

affraid Hjen gjo` lop' mjnh co' rat nhjeu mem moj' em na^n" mo`n ca? djt' wua^n` moj' mo` dc vao djen dan`.Hj. Hj. Em xjn tu*. khaj em la` Hoan` sunny , afro. Hum neo` ma theng` Duy tha^m? no' coa da*t ten cho thj` da*t caj ten de^~ nguj? 1 ty' na'. scratch scratch Suspect Ngoaj em ra con` coa' nhjeu thanh vjen moj nu*a~ nhu*:
_Long tinh?:1 mem cay` de^m ko chuye^n. Sleep sunny
_Thanh` dola: em cua A Thanh` Euro, Laughing Anh em nha naj` tu* san? vaj~ cha^m' tjeu toan ngoaj te^. Hj. Hj. confused
_Ngoc de^: thanh` vie^n co^m. can' cua? da^m de^ ho^j. cheers
_Trang Xoa*n: Ko dep. zaj ba(n`g Bradpit hay Justin Timberlake, nhu*ng laj. coa' 1 maj' toc' xoa*n tu* nhjen do dje^n gja^t. va` 1 ve? dep. bj' a^n? cua? nang` Monaniza hie^n dai. farao I love you
_Huong ****: La` 1 trong 3 thanh` vjen xjnh dep. nha^t lo*p' va` cung co' the? coj nhu* 1 fa^n` ta^t ye^u' cua? lop" C0712i Cool What a Face
_Kieu Anh: jt noj hoj bj' a^n?,1 trong nhung~ thanh vjen quan trong tao ne^n bo^ 3 xjnh dep
cua lop' chung' ta rabbit
Ngoaj ra con 1 so thanh vjen khac' nu*a~ nhu*ng vj ly' do khach quan ne^n e chu*a ca^p nha^p kjp. mong moj nguoj thong cam?.He he....moj nguoj doc xong thay hay thj` thank cho em vaj chuc caj' na" ..... Laughing Laughing lol! lol! lol! lol! lol! lol!
tienduy87
Moderator
Moderator
tienduy87

Bài gửiTiêu đề: tem   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:16 pm

Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... Damnwf4
Vai Lol
http://www.blog.360.yahoo.com/hoangtubaby2003vn
ChanCong

ChanCong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSat Sep 06, 2008 11:20 pm

Con` ong nao` chu*a vao 4room thj` yeu ca^u` vao` no^t nha' 4room buon` vaj~
Mr.eck
Moderator
Moderator
Mr.eck

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSun Sep 07, 2008 7:40 pm

Xì Tin đấy , nhưng mà đọc đau hết cả mắt Smile, già rồi có khác....
ChanCong

ChanCong

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSun Sep 07, 2008 10:36 pm

o*` kho' doc. tha^t. tao co`n cha(ng? djch dc nua~ la` maj` Smile)
nhoctieuthu10988

nhoctieuthu10988

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitimeSun Sep 14, 2008 5:10 pm

ui trui oi gio moi len forums cua lop thay ong Hoan gioi thieu cac thanh vien moi ma so qua.Cho Huong len tan may xanh vay.Xin phep cho Huong xuong nhe chong mat qua rui. Ma luu y ne Kieu Anh ko it noi dau nha .Phai ko Kieu Anh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....   Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe..... I_icon_minitime

Mem mpj' bon chen na njem' lem` wen de hehe.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Uay Uay chj danh cho dua nao da^u oc den toj' hehe..........